Menu Close

สมัครสมาชิก แทงบอลออนไลน์

ทดลองเล่นคลิกเลย

ติดตาม ผลบอล ผลบอลสด ผลฟุตบอลสด ผลบอลวันนี้ ผลบอลสด livescore ผลบอลสดภาษาไทย อัพเดทแม่นยำ ดูผลบอลสดวันนี้ ผลบอลสดเมื่อคืน ทุกลีก ทั้ง ผลฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ผลบอลยูโร และวิเคราะห์ผลบอลล่าสุด



โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ บ้านผลบอลวันนี้

  อังกฤษ  เอฟเอ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 เอเอฟซี บอร์นมัธ     vs     อาร์เซนอล
  อิตาลี  เซเรียบี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 Perugia     vs     Livorno -
  ฝรั่งเศส  ลีกเอิง 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:45 เลออาฟ     vs     ทรัวส์ -
  เยอรมนี  3.ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Kaiserslautern     vs     Grossaspach -
  ตุรกี  Super Lig
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:00 Yeni Malatyaspor     vs     Trabzonspor -
00:00 Sivasspor     vs     Rizespor -
  กรีซ  ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:00 พีเอโอเค     vs     Volos NFC -
01:00 Lamia     vs     Asteras Tripolis -
  อาร์เจนตินา  ซูเปอร์ลีก้า
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
07:45 โบคา จูเนียร์ส     vs     อินดิเพนเดนเต้ 0 - 0 0 - 0
  อาร์เจนตินา  พรีเมร่า ซี เมโตรโปลิตานา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 บีราซาเตกุย     vs     อาร์เจนติโน เดอ เมอริโอ -
  อาร์เจนตินา  ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 ดิเฟนเซอร์ เบลกาโน วีอาร     vs     ซเมนโต เรซิสเตนเซีย 0 - 0 0 - 0
06:00 เซนทรัล นอรท     vs     CDJU Gualeguaychu 1 - 0 2 - 0
07:30 ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ     vs     ฮูราแคน ลาส ฮีรัส 1 - 0 3 - 0
  โบลิเวีย  Division Profesional
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
08:00 Santa Cruz     vs     เดอะ สตรองเกสต์ 2 - 1 3 - 2
  บุรุนดี  ลีกเอิง เอ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Inter Star     vs     Kayanza -
  ชิลี  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:30 U. Espanola     vs     Deportes Iquique 0 - 1 3 - 2
05:30 โคโล โคโล่     vs     Palestino -
  คอสตาริกา  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:10 ซานโตส ดีจี     vs     ยูซีอาร์ 2 - 0 3 - 0
  ไซปรัส  First Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:00 พาราลิมนิ     vs     ลาร์นาค -
  อียิปต์  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:30 ฮาเรส เอลฮูดออด     vs     อัสวาน เอสซี -
22:00 มีส เอลมากัสซ่า     vs     เอล เกช -
00:00 วาดิ เดกก้า     vs     ฮาเรส เอลฮูดออด -
00:00 สมูฮา     vs     อาหรับ คอนเเทรคเตอร์ -
00:00 อรัสซอตี้     vs     ทันตา -
00:00 เอล เอนตัก เอลเฮอร์บี้     vs     อัล อารี -
00:00 เอล มัสรี่     vs     เอล อิสเมลลี่ -
00:00 เอล เกช     vs     งิบปี้ -
00:00 อัสวาน เอสซี     vs     มาร์ -
00:00 ซามาเล็ก     vs     มีส เอลมากัสซ่า -
01:00 เอล กูน่าห์     vs     อัล อัลติฮัด
01:00 สมูฮา     vs     อัล อารี -
01:00 เอล อิสเมลลี่     vs     เอล กูน่าห์ -
  อังกฤษ  NPL Premier Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:45 บาสฟอร์ด     vs     วิทตัน -
  อังกฤษ  Isthmian League Premier Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:45 ฮาริงเกย์ โบโร่     vs     คาร์ชาวตัน -
  กานา  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:30 Ebusua     vs     Dreams -
  อินเดีย  อินโดนีเซีย ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 ATK     vs     North East Utd -
  อิสราเอล  ลีก้า ลูมิท
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:00 Maccabi Petah Tikva     vs     Hapoel Petah Tikva -
00:00 Hapoel Umm al-Fahm     vs     Hapoel Afula -
00:00 Hapoel Katamon     vs     Hapoel Bnei Lod -
  จาเมกา  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
07:00 Mount Pleasant     vs     Humble Lions -
08:00 Arnett Gardens     vs     Tivoli 1 - 0 1 - 1
  มาลี  Premiere Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:30 USFAS Bamako     vs     Onze Createurs -
01:00 LC Bamako     vs     AS Bamako -
  มอริเตเนีย  Ligue 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:00 Sahel     vs     SNIM -
  เม็กซิโก  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 Necaxa     vs     Atl. San Luis 0 - 1 1 - 1
08:00 Juarez     vs     Monarcas 1 - 0 3 - 0
  โมร็อกโก  โบโตล่า โปร
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:00 Olympique de Safi     vs     Mouloudia Oujda -
  เนเธอร์แลนด์  เอร์สเตอดีวีซี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 Jong PSV     vs     เอ็กเซลซิเออร์ -
02:00 Jong AZ     vs     Almere City -
  นิการากัว  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
07:00 Ferretti     vs     Jalapa 2 - 0 2 - 2
  ไอร์แลนด์เหนือ  NIFL Premiership
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:45 Coleraine     vs     Cliftonville -
  ปานามา  LPF
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 Plaza Amador     vs     Deportivo Universitario 1 - 0 1 - 1
06:00 Miguelito     vs     Costa del Este 2 - 0 2 - 0
  ปารากวัย  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:15 Guarani     vs     Cerro Porteno 1 - 0 1 - 0
  โปรตุเกส  ปรีไมราลีกา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:45 กิมาไรส์     vs     ริโออาฟ -
04:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน     vs     มาริติโม่ -
  โปรตุเกส  เซกุนด้า ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:45 Estoril     vs     Benfica B -
  โซมาเลีย  Nation Link Telecom Championship
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:30 Gaadiidka     vs     Elman -
  ตุรกี  1.ลิก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:00 Karagumruk     vs     Altinordu -
  World  Friendly International
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 North Macedonia U19     vs     Azerbaijan U19 -
  World  คลับ กระชับมิตร
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Krasnodar 2 (Rus)     vs     Csakvari (Hun) -
18:00 Labunishta (Mkd)     vs     Korabi Peshkopi (Alb) -
18:30 Sp. Subotica (Srb)     vs     Olimpik Donetsk (Ukr) -
19:00 โฮโบร     vs     เฮอร์เซนส์ -
20:00 Vorskla Poltava (Ukr)     vs     Radnik (Srb) -
20:00 Zaglebie (Pol)     vs     Karvina (Cze) -
20:00 Osogovo (Mkd)     vs     Bregalnica Stip (Mkd) -
20:00 โลโคโมทีฟ โปรดิฟ     vs     Michalovce (Svk) -
21:00 Dnipro-1 (Ukr)     vs     Jagiellonia (Pol) -
21:00 ดินาโม เคียฟ     vs     แบรสต์ -
  อังกฤษ  โปรเฟสชั่นแนลเดเวลลอปเมนต์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 QPR U23     vs     Millwall U23 -
20:00 Crewe U23     vs     Bolton U23 -
20:00 Coventry U23     vs     Ipswich U23 -
20:00 Colchester U23     vs     Watford U23 -
21:00 เบิร์นลีย์ รุ่น23     vs     Wigan U23
21:00 Bristol City U23     vs     Charlton U23 -
  อังกฤษ  พรีเมียร์ลีก คัพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 ซันเดอร์แลนด์ รุ่น23     vs     Wigan U23 -
  อังกฤษ  พรีเมียร์ลีก อินตอร์เนชั่นแนล คัพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 เลสเตอร์ ซิตี้ รุ่น23     vs     เอ็นเค ดินาโม ซาเกร็บ ทู -
02:00 Everton U23     vs     สวอนซี ซิตี้ รุ่น23 -
02:00 ไบรท์ตัน แอนด์โฮฟ รุ่น23     vs     Wolfsburg II -
  บราซิล  Campeonato Potiguar
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Santa Cruz de Natal     vs     Palmeira da Una -
  เช็กเกีย  Tipsport liga
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:00 ออสตราวา     vs     Dun. Streda 0 - 0
19:30 เบอโน     vs     มลาด้า โบเลสลาฟ -
  World  Friendly International Women
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Brazil U20 W     vs     Peru U20 W -
  World  คลับ กระชับมิตร หญิง
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
16:00 Virginia United W (Aus)     vs     Annerley W (Aus) 0 - 0 0 - 1
  เนเธอร์แลนด์  Reserve League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:30 Jong Nijmegen     vs     Jong Willem II -
20:00 Jong Zwolle     vs     Jong Groningen -
20:00 Jong FC Emmen     vs     Jong Vitesse -
22:00 Jong Sittard     vs     กราฟแช็พ -
00:30 Jong Venlo     vs     Jong Waalwijk -
00:30 Jong NAC Breda     vs     Jong Heerenveen -
00:30 Jong FC Twente     vs     Jong Cambuur -
00:30 Jong Den Bosch     vs     Jong Dordrecht -
01:00 Jong G.A. Eagles     vs     Jong Heracles -
  อิสราเอล  Liga Alef North
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Shapira     vs     H. Asi Gilboa -
18:00 Hapoel Kafr Kanna     vs     Maccabi Tamra -
  โปรตุเกส  Liga Revelacao U23
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:45 Famalicao U23     vs     Benfica U23 -
  กรีซ  Super League 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:30 Kerkyra     vs     Levadiakos -
20:00 Karaiskakis     vs     Panachaiki -
  โปรตุเกส  Liga Revelacao U23
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Maritimo U23     vs     Estoril U23 -
  อิสราเอล  Liga Alef South
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:00 Hapoel Kfar Shalem     vs     Shimshon Kafr Qasim -
  เบลเยียม  Pro League U21
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:30 St. Truiden U21     vs     Anderlecht U21 -
01:30 St. Liege U21     vs     Genk U21 -
01:30 Gent U21     vs     Club Brugge U21 -
02:00 Mechelen U21     vs     Leuven U21 -



ผลบอลเมื่อวาน ตารางบอลเมื่อวาน บ้านผลบอลเมื่อวาน

  อังกฤษ  เอฟเอ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้     vs     ฟูแล่ม 2 - 0 4 - 0
22:00 ทรานเมีย     vs     แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด 0 - 5 0 - 6
00:00 ชูว์สบิวรี่     vs     ลิเวอร์พูล 0 - 1 2 - 2
  สเปน  ลาลิกา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 แอตเลติโก มาดริด     vs     เลกาเนส 0 - 0 0 - 0
20:00 เซลต้า บีโก้     vs     เออิบาร์ 0 - 0 0 - 0
22:00 เกตาเฟ่     vs     เรอัล เบติส 0 - 0 1 - 0
00:30 เรอัล โซเซียดาด     vs     Mallorca 0 - 0 3 - 0
03:00 เรอัล บายาโดลิด     vs     เรอัล มาดริด 0 - 0 0 - 1
  สเปน  ลาลิกา 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Malaga     vs     Mirandes 1 - 0 2 - 2
22:00 Almeria     vs     Elche 0 - 0 0 - 2
22:00 Albacete     vs     Dep. La Coruna 0 - 1 0 - 1
00:15 ราโย่ บาเยกาโน่     vs     Extremadura UD 0 - 0 1 - 1
00:15 Alcorcon     vs     Ponferradina 2 - 0 3 - 1
02:30 กิโรน่า     vs     R. Oviedo 0 - 0 1 - 1
  อิตาลี  เซเรียอา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:30 อินเตอร์ มิลาน     vs     กาญารี่ 1 - 0 1 - 1
21:00 เวโรน่า     vs     Lecce 2 - 0 3 - 0
21:00 ซามพ์โดเรีย     vs     ซัสเซาโล่ 0 - 0 0 - 0
21:00 ปาร์มากัลโช     vs     อูดิเนเซ่ 2 - 0 2 - 0
00:00 เอเอส โรม่า     vs     ลาซิโอ 1 - 1 1 - 1
02:45 นาโปลี     vs     ยูเวนตุส 0 - 0 2 - 1
  อิตาลี  เซเรียบี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Venezia     vs     Trapani 1 - 1
21:00 Crotone     vs     Spezia 0 - 1 1 - 2
03:00 Ascoli     vs     โฟรซิโนเน่ กัลโช่ 0 - 0 0 - 1
  เยอรมนี  บุนดิสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:30 แวร์เดอร์ เบรเมน     vs     ฮอฟเฟ่นไฮม์ 0 - 0 0 - 3
00:00 เลเวอร์คูเซ่น     vs     ดูลเซลด๊อฟ 1 - 0 3 - 0
  ฝรั่งเศส  ลีกเอิง 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 โอลิมปิก ลียง     vs     ตูลูส 1 - 0 3 - 0
23:00 น็องต์     vs     บอร์กโดซ์ 0 - 0 0 - 1
03:00 ลีลล์     vs     ปารีส แซงต์แชร์กแมง 0 - 1 0 - 2
  เยอรมนี  3.ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:00 Munich 1860     vs     Braunschweig 2 - 1 4 - 1
20:00 Uerdingen     vs     Bayern II 0 - 2 0 - 3
  สกอตแลนด์  พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:30 St. Mirren     vs     Aberdeen 0 - 0 0 - 0
22:00 Hearts     vs     เรนเจอส์ 0 - 0 2 - 1
  ตุรกี  Super Lig
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:30 Denizlispor     vs     Antalyaspor 0 - 2 0 - 3
20:00 Goztepe     vs     เบซิคตัส 2 - 1 2 - 1
23:00 Konyaspor     vs     กาลาตาซาราย 0 - 2 0 - 3
  กรีซ  ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Xanthi FC     vs     OFI Crete 0 - 1 2 - 2
20:00 Panionios     vs     Atromitos 0 - 0 1 - 0
22:15 Panetolikos     vs     Aris 0 - 0 2 - 0
00:30 เออีเค เอเธนส์ เอฟซี     vs     โอลิมเปียกอส 0 - 0 0 - 0
  สวิตเซอร์แลนด์  ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 ยัง บอยส์     vs     Basel 1 - 0 2 - 0
22:00 Thun     vs     Sion 2 - 0 2 - 1
22:00 St. Gallen     vs     Lugano 0 - 1 3 - 1
  สวิตเซอร์แลนด์  ชาเลนจ์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Vaduz     vs     Wil 0 - 1 2 - 1
22:00 Chiasso     vs     Grasshoppers 1 - 0 1 - 1
  แอลเบเนีย  ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 เตอูต้า     vs     ไบลิส 1 - 0 1 - 0
22:00 เอสเค ติรานา     vs     ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา 3 - 0 5 - 1
01:00 คูเคซี่     vs     ปาร์ติซานี 0 - 0 1 - 0
  แอลจีเรีย  แอลจีเรีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Widad Adabi de Boufarik     vs     เอ็มซี แอลเจอร์ 0 - 0 1 - 0
  อันดอร์รา  อันดอร์รา คัพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 เซนต์ จูเลีย     vs     ลาเมซซาน่า -
21:00 ยูอี ซานตา โคโลน่า     vs     เปนญา 0 - 0 1 - 0
00:00 ซานต้า โคโลม่า     vs     แคโร 2 - 0 3 - 0
  แองโกลา  Girabola
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 ซานตา ริต้า     vs     Cubango 1 - 0
21:00 Ferroviario do Huambo     vs     อินเตอร์คลับ 0 - 1
21:30 เดอปอติโว ฮุยลา     vs     พริไมโร เด อากอสโต -
22:00 Wiliet     vs     ซี อาร์ บี ลิโบโร่ 3 - 1
22:00 โปรเกรซโซ่     vs     เปโตร แอตเลติโก้ -
  อาร์เจนตินา  ซูเปอร์ลีก้า
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
07:45 โกดอย ครูซ     vs     ริเวอร์เพลท 0 - 1 0 - 1
03:35 เดเฟนซา จัสติเชีย     vs     ทัลเลเรส กอร์โตบา 1 - 0 4 - 1
03:35 แบนฟิลด์     vs     พาโตรนาโต้ 0 - 1 3 - 3
05:40 ราซิ่ง คลับ     vs     แอดเลติโก ทูคูแมน 1 - 0 1 - 1
  อาร์เจนตินา  พรีเมร่า บี เมโตรโปลิตานา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 ดิเฟนโซเลส ยูนิดอส     vs     เดปอร์ติโว อาร์เมนิโอ 0 - 0 1 - 0
03:05 ฟินิกซ์     vs     อัลมิแรนเต้ บราวน์ 0 - 0 0 - 2
  อาร์เจนตินา  พรีเมร่า ซี เมโตรโปลิตานา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 เรอัล พิลาร์     vs     เอ็กครูชั่นนิสต้า 0 - 1 1 - 1
03:00 มิดแลนด์     vs     เลียนโด เอ็น อเลน 1 - 1 1 - 2
  อาร์เจนตินา  ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:30 สปอร์ติโว เบลกราโน่     vs     สปอร์ติโว ลาส พาเรจาส 0 - 0 0 - 0
03:00 Camioneros Buenos Aires     vs     เดอปอติโว มาดริน 0 - 1 2 - 1
03:30 กิมนาเซีย อี อาร     vs     San Martin Formosa 0 - 0 1 - 0
03:30 Circulo Deportivo     vs     โอลิมโป บาเฮีย 0 - 0 1 - 0
04:00 วิลลามิทรี     vs     สปอร์ติโว่ เอสตูเดียนเตส -
04:00 ดีเซมพาราดอส     vs     ซานซิเนน่า -
04:00 เดปอร์ติโว ไมปู     vs     Club Sportivo Penarol -
04:00 ครูเซโร่ เดล นอร์เต้     vs     เดฟ โพรนันเซียเมรโต 2 - 0 2 - 0
05:00 ยูเนี่ยน ซันชาเรส     vs     Club A. Guemes 0 - 0 0 - 0
05:30 ซิโพเลตติ     vs     เฟอโร เจน บีโก้ 0 - 0 1 - 1
05:30 ซาโค ฟอร เอเวอร     vs     ดักลาส เฮก 0 - 0 2 - 1
  ออสเตรเลีย  เอ-ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
14:00 Western United     vs     แอดิเลค ยูไนเต็ด 2 - 3 3 - 4
  ออสเตรเลีย  National Youth League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
09:30 Perth Glory U23     vs     Melbourne City U23 0 - 0 0 - 1
  เบลเยียม  Jupiler League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 เซอร์เคิล บรูซ เคเอสวี     vs     อันเดอร์เลชท์ 1 - 0 1 - 2
00:00 คอร์ไทรจ์     vs     คลับ บรูกก์ 1 - 2 2 - 2
02:00 แอนท์เวิป     vs     เวเรเกม 1 - 1 2 - 1
  เบลเยียม  Proximus League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส     vs     ลอมเมล เอสเค 1 - 0 2 - 2
  เบลเยียม  First Amateur Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 ลาลูเวเย่     vs     Vise 1 - 0 4 - 0
  เบลเยียม  Second Amateur Division Group ACFF
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 คูวิน-มาเรียมบวร์ก     vs     อาเคน 1 - 0 3 - 0
  เบนิน  Ligue 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 ยูเอสเอส คราเก้     vs     ดราก้อนส์ 1 - 0
22:00 Real Sport     vs     เบ็มเบียเค้ 1 - 0 1 - 1
22:00 JAC     vs     อายยีมา 0 - 2
22:00 เอเนอร์กี้ สปอร์ต     vs     แอสแพค 3 - 1
  เบอร์มิวดา  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 SBRC     vs     PHC Zebras 0 - 2
02:00 นอร์ทวิลเลจแรมส์     vs     บูเลอวาร์ด เบลเซอร์ 7 - 0
02:00 เดวอนเชียร์คูการ์     vs     Somerset 0 - 2
02:00 แดนดี้ทาวน์ ฮอร์เน็ต     vs     เอ็กซ์-โรด วอริเออร์ 2 - 0
  โบลิเวีย  Division Profesional
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:30 ซาน โฮเซ     vs     โบลิวาร์ 2 - 3 2 - 5
02:00 รีล โปโตซี่     vs     บลูมมิ่ง 0 - 1 1 - 3
04:15 วิลสเตอร์มันน์     vs     กวาบิร่า 0 - 0 1 - 0
04:15 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร     vs     นาซิอองนาล โปโตซี 0 - 0 1 - 0
  บราซิล  Campeonato Alagoano
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 ซีอาบี     vs     มูริซี่ 0 - 1 0 - 1
  บราซิล  Campeonato Baiano
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 จาคุ้ยเปนเซ่     vs     บาเฮีย เดอ เฟียร่า 1 - 0 4 - 1
02:00 ฟรูมีเนนเซ่ เดอเฟียร่า     vs     วิตอเลีย 1 - 1 2 - 2
02:00 บาเฮีย     vs     วิตอเรียส์ เดอ คอนคัวร์ต้า 2 - 0 2 - 0
02:00 Atlanta     vs     Alagoinhas 1 - 0 1 - 2
  บราซิล  Campeonato Brasiliense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Capital     vs     Ceilandense 1 - 0
01:30 Unai EC     vs     เซลลานเดีย 2 - 0
01:30 ลูเซียเนีย     vs     พาราโนอา 1 - 0
  บราซิล  Campeonato Carioca
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 บานกู     vs     ฟลูมิเนนเซ่ 1 - 2 1 - 5
02:00 ปอร์ตูกูเอซ่า อาร์เจ     vs     Resende 0 - 0 1 - 0
05:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ     vs     มาเเค 1 - 0 3 - 1
  บราซิล  Campeonato Catarinense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 ตูบาเลา     vs     ฟิกูเรนเซ่ 0 - 1 0 - 2
02:00 Gremio Juventus     vs     คริครูม่า 0 - 1 3 - 2
04:30 บรูเกอ     vs     จอยวิวล์ 2 - 2 5 - 4
  บูร์กินาฟาโซ  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:30 Kozaf     vs     เอเอสเอฟเอ เยเนก้า 0 - 4 2 - 4
22:30 ยูเอสเอฟเอ     vs     เรฮิโม่ 0 - 1 1 - 3
22:30 เอเอสเอฟ ไดโอราสโซ่     vs     ยูเอส อ๊อคกาดูกู 0 - 0 0 - 2
  บุรุนดี  ลีกเอิง เอ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 ไอเกิลนัวร์ เอฟซี     vs     เลอ แมสแสเกอร์ โงซี่ -
21:00 อัตเลติโก โอลิมปิก     vs     Olympic S. 3 - 3
21:00 Flambeau du Centre     vs     Dynamik -
  ชิลี  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:30 อะ อิตาเลียโน     vs     คอเบอซัล 1 - 1 4 - 1
22:00 เซนต์ วานเดอร์เรอร์     vs     ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 0 - 1 0 - 3
04:00 ฮัวชิปาโต้     vs     ยูนิเวอร์วิดัด เดอ ชิลี 0 - 0 2 - 1
  คอสตาริกา  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
07:00 อลาจิเลนส์     vs     คาร์ตาจีเนส 1 - 1 1 - 1
09:00 เซเลดอน     vs     เกรเซีย 0 - 1 1 - 4
04:00 ลิมอน     vs     กัวดาลูป 0 - 0 0 - 0
04:00 ADR Jicaral     vs     San Carlos 0 - 1 2 - 1
05:00 เฮเลเดียโน     vs     ซาปริสซา 1 - 1 4 - 1
  ไซปรัส  First Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 เออีแอล ลิมาสซอล     vs     อพอลลอน -
21:00 อพอลลอน     vs     อัคนาส 3 - 1 3 - 2
22:00 โอโมเนีย     vs     อนอร์โธเซีย 0 - 0 1 - 0
23:00 อโปเอล     vs     นี ซาลามิส -
23:00 นี ซาลามิส     vs     พาราลิมนิ 0 - 0 1 - 1
  ไซปรัส  ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:30 เอซิล ไลซิ     vs     อัลกิ โอโรคลินิ 2 - 1 2 - 1
19:30 Dighenis     vs     ชโลราก้า 0 - 0 1 - 0
19:30 พีโอ ไซโลทิมปัว 2006     vs     โวติราส 0 - 0 0 - 0
19:30 อนาเจนนิซิ เดอรีเนีย     vs     โอเธสลอส เอเธียโนว 1 - 0 2 - 0
  สาธารณรัฐคองโก  Ligue 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:30 อาซีเค     vs     AC Rangers 1 - 1
21:30 ซิมบ้า     vs     ดอนบอสโค 1 - 0
21:30 Maniema     vs     ดัฟฟิน นัวส์ 3 - 0
21:30 บูกาวู ดาวา     vs     ลุบัมบาชิ สปอร์ท -
21:30 ดัฟฟิน นัวส์     vs     AC Rangers -
  อียิปต์  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 อาหรับ คอนเเทรคเตอร์     vs     ทันตา 1 - 0 2 - 0
  เอลซัลวาดอร์  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
07:30 ซันโซเนท     vs     Jocoro 3 - 1 3 - 2
07:30 ชาลาเททังโก้     vs     อลิอันซ่า เอฟซี 2 - 1 3 - 1
04:00 มิวนิซิปัล ลิเมนอ     vs     อกัวล่า 2 - 0 2 - 0
04:15 Independiente F.C.     vs     El Vencedor 0 - 0 0 - 0
04:15 ฟัส     vs     11 Deportivo 0 - 0 0 - 1
05:30 ซานต้า เทค้า     vs     เมทาปาน 0 - 0 0 - 0
  เอธิโอเปีย  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:00 Wolkite Kenema     vs     Dire Dawa 1 - 0 1 - 0
19:00 Welwalo Adigrat     vs     Ethiopia Bunna 0 - 1 1 - 1
19:00 St. George     vs     Bahir Dar Kenema 0 - 0 1 - 0
19:00 Fasil Ketema     vs     Sidama Bunna 1 - 0 1 - 0
19:00 Adama City     vs     Hadiya Hossana 1 - 0 2 - 0
  ฟินแลนด์  Suomen Cup
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 ฮอนก้า     vs     เฮชไอเอฟเค 0 - 1 1 - 1
00:00 มูซา     vs     เคทีพี 0 - 1 1 - 2
  ฝรั่งเศส  National 2 - Group B
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Fleury-Merogis     vs     Gobelins 0 - 0 0 - 1
  แกมเบีย  GFA League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:30 Elite United     vs     Wallidan -
  เยอรมนี  Regionalliga Nordost
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:30 Chemie Leipzig     vs     BFC Dynamo 0 - 0 0 - 0
  เยอรมนี  Regionalliga West
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Bonner     vs     Dusseldorf II 2 - 0 2 - 2
  กานา  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Hearts of Oak     vs     Asante Kotoko 0 - 1 1 - 2
  กรีซ  Football League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:30 Niki Volos     vs     Ialisos 2 - 0 2 - 0
19:00 Diagoras     vs     Ierapetra 0 - 0 0 - 0
20:00 Thesprotos     vs     O. Volos 2 - 0 4 - 1
20:00 PAE Egaleo     vs     Aspropyrgos Enosis 0 - 2 0 - 2
20:00 Ionikos     vs     Kalamata 1 - 0 1 - 0
20:00 AO Trikala     vs     PO Triglia 1 - 0 2 - 0
  กัวเตมาลา  Liga Nacional
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
09:00 Xelaju     vs     Deportivo Mixco 2 - 1 3 - 1
00:00 Sanarate     vs     Antigua 1 - 0 1 - 2
01:00 Santa Lucia     vs     Siquinala 1 - 1 1 - 1
02:00 Iztapa     vs     Malacateco 1 - 0 1 - 0
03:30 Guastatoya     vs     Coban Imperial 1 - 0 1 - 0
  ฮอนดูรัส  Liga Nacional
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
08:00 UPNFM     vs     Olimpia 1 - 1 1 - 1
08:00 Real Espana     vs     Vida 0 - 0 0 - 2
04:00 Real de Minas     vs     CD Honduras 1 - 1 1 - 2
05:00 Platense     vs     ซีดี เรอัล โซเซียดาด 0 - 0 1 - 1
  ไอซ์แลนด์  Reykjavik Cup
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:15 Throttur     vs     Fylkir 0 - 3 0 - 3
  อินเดีย  I-League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
15:30 Indian Arrows     vs     Real Kashmir 0 - 1 0 - 2
20:30 Gokulam     vs     Churchill Brothers 1 - 0
  อิหร่าน  เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:45 Persepolis     vs     Tractor 1 - 0 2 - 0
19:00 Naft M.I.S     vs     Sanat Naft 1 - 0 2 - 0
  อิหร่าน  ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:30 Sorkhpooshan Pakdasht     vs     Mes Kerman 0 - 0 2 - 2
17:30 Shahrdari Tabriz     vs     Baderan Tehran -
17:30 Rayka Babol     vs     Navad Urmia 0 - 0 0 - 0
17:30 Qashqai Shiraz     vs     Gol Reyhan Alborz 0 - 0 1 - 0
17:30 Niroye Zamini     vs     Mes Rafsanjan 1 - 2 2 - 3
17:30 Malavan     vs     Fajr Sepasi 1 - 0 2 - 0
17:30 Esteghlal Khuzestan     vs     Sepidrood Rasht 0 - 0 2 - 0
17:30 Arman Gohar     vs     Damash 1 - 0 3 - 0
17:30 Aluminium Arak     vs     Khooshe Talaee 1 - 0 2 - 1
  อิตาลี  เซเรียซี - กรุ๊ป เอ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Siena     vs     Lecco 0 - 0 1 - 1
21:00 Pro Vercelli     vs     Monza 0 - 2 1 - 2
21:00 Novara     vs     Pontedera 0 - 1 1 - 1
21:00 Arezzo     vs     Pergolettese 2 - 0 3 - 0
21:00 Alessandria     vs     Olbia 0 - 0 3 - 3
23:30 Pianese     vs     AlbinoLeffe 0 - 0 2 - 2
23:30 Giana Erminio     vs     Gozzano 0 - 0 1 - 0
23:30 Como     vs     Renate 1 - 0 2 - 0
  อิตาลี  เซเรียซี - กรุ๊ป บี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Vis Pesaro     vs     Ravenna 0 - 0 0 - 0
21:00 Triestina     vs     Cesena 2 - 0 4 - 1
21:00 Fermana     vs     Piacenza 1 - 0 1 - 1
21:00 ArzignanoChiampo     vs     Sambenedettese 1 - 0 1 - 1
23:30 Virtus Verona     vs     FeralpiSalo 1 - 1 1 - 2
23:30 Rimini     vs     L.R. Vicenza 0 - 3 1 - 3
23:30 Modena     vs     Imolese 1 - 0 2 - 2
23:30 Fano     vs     Gubbio 0 - 1 0 - 2
02:45 Reggio Audace     vs     Sudtirol
  อิตาลี  เซเรียซี - กรุ๊ป ซี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Viterbese     vs     Catania 0 - 0 2 - 0
21:00 Virtus Francavilla     vs     Paganese 1 - 0 2 - 0
21:00 Reggina 1914     vs     Bari 0 - 0 1 - 1
21:00 Monopoli     vs     Ternana 0 - 0 0 - 0
23:30 Cavese     vs     Teramo 0 - 0 1 - 0
23:30 Avellino     vs     Picerno 1 - 0 1 - 1
23:30 Sicula Leonzio     vs     Catanzaro
23:30 Rieti     vs     Casertana 0 - 0 1 - 0
23:30 Potenza     vs     Bisceglie 0 - 0 1 - 0
  อิตาลี  เซเรียดี - กรุ๊ป เอ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Vado     vs     Sanremese 0 - 0 3 - 0
20:30 Seravezza Pozzi     vs     Chieri 1 - 0 3 - 0
20:30 Lucchese     vs     Ghivizzano Borgo 0 - 0 2 - 0
20:30 Lavagnese     vs     Ligorna 0 - 0 1 - 1
20:30 Fezzanese     vs     Savona 0 - 1 0 - 1
20:30 Caronnese     vs     Prato 0 - 0 1 - 1
20:30 Bra     vs     Casale 0 - 2 2 - 3
20:30 Borgosesia     vs     Real Forte Querceta 0 - 1 2 - 1
21:00 Verbania     vs     Fossano 1 - 2 2 - 3
  อิตาลี  เซเรียดี - กรุ๊ป บี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Virtus Bolzano     vs     Villa Alme 2 - 1 3 - 2
20:30 Virtus Bergamo     vs     Sondrio 0 - 0 1 - 1
20:30 Tritium     vs     Pro Sesto 1 - 1 1 - 2
20:30 NibionnOggiono     vs     มีลาโน ซิตี้ 1 - 0 3 - 1
20:30 Levico Terme     vs     Inveruno 1 - 0 1 - 0
20:30 Legnano     vs     Pontisola 0 - 0 0 - 1
20:30 Folgore Caratese     vs     Caravaggio 0 - 2 0 - 4
20:30 Castellanzese     vs     Scanzorosciate 1 - 1 2 - 1
20:30 Brusaporto     vs     Seregno 0 - 0 1 - 0
20:30 Arconatese     vs     USD Dro 3 - 0 3 - 0
  อิตาลี  เซเรียดี - กรุ๊ป ซี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Vigasio     vs     Clodiense 1 - 1 1 - 3
20:30 Tamai     vs     Adriese 0 - 0 1 - 0
20:30 San Luigi     vs     Campodarsego 0 - 0 1 - 2
20:30 Montebelluna     vs     Caldiero Terme 0 - 1 0 - 3
20:30 Mestre     vs     Villafranca 2 - 0 3 - 1
20:30 Feltre     vs     Chions 0 - 0 1 - 0
20:30 Este     vs     Legnago Salus 0 - 2 0 - 3
20:30 Delta Rovigo     vs     Cartigliano 0 - 0 0 - 2
20:30 Cjarlins Muzane     vs     Belluno 1 - 1 2 - 2
20:30 Ambrosiana     vs     Luparense San Paolo 4 - 0 5 - 1
  อิตาลี  เซเรียดี - กรุ๊ป ดี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 SCD Progresso     vs     Breno 0 - 0 1 - 0
20:30 Savignanese     vs     Franciacorta 0 - 0 0 - 0
20:30 Sasso Marconi     vs     Forli 2 - 0 3 - 1
20:30 Mezzolara     vs     Calvina 0 - 1 0 - 2
20:30 Mantova     vs     Vigor Carpaneto 1 - 0 1 - 1
20:30 Fiorenzuola     vs     Ciliverghe Mazzano 1 - 1 2 - 1
20:30 Fanfulla     vs     Lentigione 1 - 0 4 - 0
20:30 Crema     vs     Sammaurese 0 - 0 1 - 1
20:30 Correggese     vs     Alfonsine 1 - 0 1 - 0
  โกตดิวัวร์  ลีกเอิง 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:30 SO Armee     vs     WAC 2 - 0
  จาเมกา  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 UWI     vs     Molynes 0 - 1 1 - 1
03:00 Portmore     vs     Vere United 2 - 0 5 - 0
05:00 Cavalier     vs     Harbour View 1 - 1 1 - 1
  เคนยา  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Tusker     vs     Ulinzi Stars 0 - 1 1 - 1
  เลโซโท  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:30 Kick4Life     vs     Matlama 0 - 0 0 - 2
20:30 Sefotha-Fotha     vs     Likhopo -
20:30 LCS     vs     Liphakoe 2 - 1 4 - 1
  ไลบีเรีย  LFA First Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Nimba FC     vs     MC Breweries -
21:00 Freeport     vs     Nimba -
23:00 NPA Anchors     vs     LPRC Oiler -
23:00 Nimba Kwado     vs     Watanga -
23:00 LISCR FC     vs     Mighty Barrolle -
23:00 BEA Mountain     vs     Small Town -
  มาลี  Premiere Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:15 Tombouctou     vs     Djoliba -
22:15 Sonni     vs     CS Duguwolofila -
  มอลตา  ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Qormi     vs     Vittoriosa 0 - 0 1 - 0
  มอลตา  เอฟเอ โทรฟี่
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Swieqi     vs     Hamrun 0 - 1 1 - 3
21:00 Victoria Hotspurs     vs     Gudja 1 - 3
22:15 Valletta     vs     Sirens 4 - 1
  มอริเตเนีย  Ligue 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:30 Medine     vs     JAHE 0 - 0 0 - 0
  มอริเชียส  Mauritian League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:00 Pamplemousses     vs     Savanne -
19:00 La Cure Sylvester     vs     Cercle De Joachim -
19:00 Entente Boulet     vs     Grande Riviere 2 - 2
19:00 Bolton City     vs     Petite Riviere -
  เม็กซิโก  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 Cruz Azul     vs     Santos Laguna 1 - 0 3 - 0
08:00 U.A.N.L.- Tigres     vs     Atlas 1 - 0 2 - 1
10:00 Club Leon     vs     Pachuca 2 - 0 3 - 0
10:05 Guadalajara Chivas     vs     Toluca 1 - 0 2 - 2
01:00 U.N.A.M.- Pumas     vs     Monterrey 0 - 0 1 - 0
  เม็กซิโก  Ascenso MX
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 Celaya     vs     Atlante 1 - 0 1 - 0
08:00 Cafetaleros de Chiapas     vs     Zacatecas Mineros 0 - 1 0 - 1
10:00 Dorados de Sinaloa     vs     Correcaminos 0 - 3
  โมร็อกโก  โบโตล่า โปร
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Khemis Zemamra     vs     FAR Rabat 0 - 0 1 - 2
01:00 FUS Rabat     vs     Difaa El Jadidi 0 - 0 2 - 1
  โมร็อกโก  Botola 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Wydad Fes     vs     Chabab Atlas Khenifra 0 - 0 1 - 1
21:00 Widad Temara     vs     Sidi Kacem 3 - 2
21:00 Salmi     vs     Dcheira 1 - 2
21:00 RAC Casablanca     vs     Chabab Benguerir 1 - 0 2 - 0
21:00 Kawkab Marrakech     vs     Chabab Mohammedia 1 - 2
21:00 KAC Kenitra     vs     Sale 1 - 3
21:00 Ittihad Khemisset     vs     TAS Casablanca 0 - 2
21:00 Hoceima     vs     Maghreb Fez 0 - 0 0 - 1
  พม่า  National League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
16:00 Zwekapin Utd     vs     Ayeyawady 0 - 0 1 - 0
16:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด     vs     Yadanarbon 1 - 0 2 - 2
16:00 Rakhine United     vs     Ispe 1 - 0 2 - 0
  เนเธอร์แลนด์  เอเรอดีวีซี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:15 วิเทสส์     vs     เอ็มเมน 1 - 0 1 - 1
20:30 วิลเลม ทเว     vs     พีอีซี ซโวลล์ 0 - 0 0 - 0
20:30 โกรนิงเก้น     vs     อาแจ็กซ์ 1 - 0 2 - 1
22:45 พีเอสวี     vs     Twente 0 - 0 1 - 1
  เนเธอร์แลนด์  เอร์สเตอดีวีซี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 G.A. Eagles     vs     เอ็นเอซี เบรด้า 0 - 0 1 - 0
  เนเธอร์แลนด์  เดร์เดอ ดีวีซี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 เวสต์แลนเดีย     vs     Oostzaan 1 - 1 3 - 1
20:00 Hoogland     vs     EVV 0 - 0 0 - 2
20:00 Dongen     vs     USV Hercules 0 - 0 1 - 0
20:30 Jong Den Haag     vs     UNA 4 - 0 4 - 1
20:30 Groene Ster     vs     Gemert 1 - 0 2 - 0
20:30 Blauw Geel     vs     HV & CV Quick 0 - 0 0 - 0
  นิวซีแลนด์  Football Championship
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
10:00 Team Wellington     vs     Auckland City 0 - 0 0 - 0
10:00 Eastern Suburbs     vs     Hamilton 2 - 0 3 - 0
  นิการากัว  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 Juventus Managua     vs     Managua FC 0 - 2 1 - 2
08:00 Real Madriz     vs     Esteli 0 - 2 0 - 2
04:00 Chinandega     vs     Sabanas 1 - 0 3 - 0
04:00 Ocotal     vs     Diriangen 0 - 0 0 - 0
  ไนจีเรีย  NPFL
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:30 Adamawa Utd     vs     Delta Force 2 - 1 2 - 1
22:00 ริเวอร์ส ยูไนเต็ด     vs     Wikki Tourist 0 - 0 0 - 0
22:00 MFM FC     vs     Plateau United 0 - 0 0 - 0
22:00 Lobi Stars     vs     Nasarawa 1 - 0 2 - 1
22:00 Katsina Utd     vs     Ifeanyi Ubah 1 - 0 1 - 0
22:00 Enyimba     vs     Enugu Rangers -
22:00 Akwa United     vs     Heartland 2 - 1 3 - 1
22:00 Abia Warriors     vs     Warri Wolves 0 - 0 1 - 0
22:00 Sunshine Stars     vs     Kano Pillars 2 - 2
  ปานามา  LPF
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 Tauro     vs     Arabe Unido 0 - 1 2 - 1
08:00 Independiente     vs     Alianza 1 - 0 1 - 0
08:00 Chiriqui     vs     San Francisco 0 - 0 0 - 2
  ปารากวัย  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:15 Libertad Asuncion     vs     Olimpia Asuncion 1 - 0 1 - 1
04:00 Sol de America     vs     Sp. Luqueno 1 - 0 1 - 0
  โปรตุเกส  ปรีไมราลีกา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 ทอนเดล่า     vs     เซตูบัล 0 - 2 0 - 3
22:00 Famalicao     vs     ซานตาคาร่า 0 - 1 0 - 1
22:00 เบเลเนนเซ่     vs     ปอร์ติโมเนนเซ่ 1 - 0 2 - 1
00:30 Ferreira     vs     เบนฟิก้า 0 - 1 0 - 2
03:00 อาเวส     vs     เบาวิสต้า 0 - 1 0 - 1
  โปรตุเกส  เซกุนด้า ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:15 ชาเวส     vs     นาซิอองนาล 0 - 1 0 - 2
18:15 CD Cova da Piedade     vs     Mafra 0 - 0 1 - 1
22:00 Oliveirense     vs     Varzim 1 - 0 4 - 0
22:00 Leixoes     vs     Academica 1 - 0 1 - 1
22:00 FC Porto B     vs     Covilha 1 - 1 4 - 2
22:00 Casa Pia     vs     SC Farense 0 - 1 0 - 2
22:00 Academico Viseu     vs     Penafiel 0 - 0 1 - 0
00:15 Vilafranquense     vs     ไฟเรนเซ่ 0 - 0 1 - 1
  โปรตุเกส  Campeonato de Portugal
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Loures     vs     Real SC 1 - 1 1 - 1
18:00 Leiria     vs     Fontinhas 0 - 0 1 - 0
22:00 Castro Daire     vs     SC Vila Real 3 - 2
22:00 Canelas 2010     vs     Paredes 0 - 0 1 - 0
22:00 Caldas     vs     Agueda 2 - 0
22:00 Braga B     vs     Vizela 1 - 3
22:00 Amora     vs     Montijo 0 - 0 2 - 2
22:00 Amarante     vs     Arouca 0 - 1
22:00 1º Dezembro     vs     Louletano 1 - 2 1 - 3
22:00 Maritimo B     vs     Guimaraes B 1 - 1 1 - 1
22:00 Camara de Lobos     vs     Cerveira 0 - 0 0 - 2
22:00 Valadares Gaia     vs     Gondomar 0 - 0 0 - 0
22:00 Trofense     vs     Pedras Rubras 0 - 0 1 - 0
22:00 Sertanense     vs     Marinhense 1 - 1
22:00 SC Mirandela     vs     Berco 1 - 0 1 - 1
22:00 SC Espinho     vs     Leca 0 - 2
22:00 SB Castelo Branco     vs     Fatima 1 - 1
22:00 Sao Martinho     vs     AD Oliveirense 1 - 0 3 - 1
22:00 Sacavenense     vs     Alverca 0 - 1 1 - 1
22:00 Pinhalnovense     vs     Armacenenses 2 - 0 4 - 1
22:00 Oriental     vs     Sintrense 0 - 0 1 - 0
22:00 Olhanense     vs     Aljustrelense 0 - 0 2 - 0
22:00 Maria de Fonte     vs     Chaves B 1 - 1 1 - 2
22:00 Lusitano GC     vs     Esperanca de Lagos 3 - 1
22:00 Lusitano FCV     vs     Sanjoanense 0 - 1 0 - 1
22:00 Lusitania FC     vs     Felgueiras 2 - 0 3 - 0
22:00 Fabril do Barreiro     vs     Sintra 1 - 1 3 - 1
22:00 Condeixa     vs     Anadia 2 - 0
22:00 Coimbroes     vs     Figueirense 0 - 0 0 - 0
22:00 CDC Montalegre     vs     GD Braganca 0 - 0 1 - 0
23:00 Sporting Ideal     vs     Torreense 0 - 0 0 - 0
23:00 SC Praiense     vs     Oliveira Hospital 4 - 0
  สาธารณรัฐคองโก  ลีกเอิง 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Diables Noirs     vs     V. Club Mokanda 1 - 0
21:00 Cheminots     vs     JS Talangai 0 - 0 0 - 0
22:00 Etoile du Congo     vs     Leopard 1 - 0
  ซานมารีโน  Campionato Sammarinese
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 San Giovanni     vs     Juvenes/Dogana 0 - 0 0 - 0
21:00 Fiorentino     vs     Cosmos 1 - 0 1 - 1
21:00 Domagnano     vs     Pennarossa 3 - 0 4 - 0
  เซเนกัล  ลีกเอิง 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:30 Douanes     vs     Diambars -
23:30 Mbour     vs     Mbour Petite Cote 0 - 0 0 - 0
23:30 Casa     vs     Generation F. 1 - 1
00:00 US Goree     vs     Niary Tally 3 - 0
01:00 Excellence     vs     Pikine 0 - 1
  เซียร์ราลีโอน  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:30 Diamond Stars     vs     Ports Authority 1 - 1
02:00 Kallon     vs     Anti Drugs Strikers 1 - 1 1 - 1
  แอฟริกาใต้  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Baroka     vs     Maritzburg Utd 1 - 0 2 - 1
  แอฟริกาใต้  First Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 TS Galaxy     vs     Mbombela 0 - 0 1 - 1
20:30 Richards Bay     vs     Tshakhuma 1 - 0 1 - 0
20:30 Royal Eagles     vs     Ajax Cape Town 1 - 1 1 - 2
20:30 Jomo Cosmos     vs     JDR Stars 2 - 1 2 - 4
  สเปน  เซกุนด้า ดิวิชั่น บี - กรุ๊ป 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:30 Melilla     vs     Internacional de Madrid 0 - 0 1 - 1
17:30 Getafe B     vs     Marino de Luanco 1 - 0 1 - 2
18:00 UD Ibiza-Eivissa     vs     San Sebastian Reyes 1 - 0 2 - 0
18:00 Real Madrid B     vs     Pena Deportiva 2 - 1 3 - 1
18:00 R. Oviedo B     vs     Las Palmas B 0 - 0 0 - 0
18:00 Gijon B     vs     Pontevedra 2 - 0 3 - 1
18:00 Baleares     vs     Rayo Majadahonda 1 - 0 1 - 0
23:00 Ferrol     vs     Coruxo FC 0 - 1 0 - 1
23:00 Atl. Madrid B     vs     Langreo 2 - 0 4 - 0
  สเปน  เซกุนด้า ดิวิชั่น บี - กรุ๊ป 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Unionistas     vs     เดปอร์ติโบ อลาเบส บี 1 - 1 4 - 2
18:00 Burgos     vs     Haro Deportivo 0 - 0 1 - 1
23:00 UD Logrones     vs     Calahorra 0 - 0 0 - 0
23:00 R. Union     vs     Salamanca 0 - 0 0 - 1
23:00 Izarra     vs     Barakaldo 0 - 0 1 - 0
23:00 Guijuelo     vs     R. Sociedad B 0 - 0 3 - 0
23:00 Ath Bilbao B     vs     Leonesa 0 - 0 1 - 0
  สเปน  เซกุนด้า ดิวิชั่น บี - กรุ๊ป 3
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Hercules     vs     Levante B 0 - 2 1 - 3
18:00 Ebro     vs     Badalona 0 - 1 2 - 1
18:00 Castellon     vs     La Nucia 3 - 0 3 - 0
18:00 Valencia B     vs     Sabadell 0 - 0 0 - 3
18:00 Reus Deportiu     vs     Gimnastic
22:00 FC Andorra     vs     Gimnastic 0 - 0 0 - 0
23:00 Orihuela     vs     Villarreal B 0 - 0 1 - 2
00:00 Cornella     vs     Espanyol B 0 - 0 1 - 0
  สเปน  เซกุนด้า ดิวิชั่น บี - กรุ๊ป 4
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:30 Granada CF B     vs     CF Talavera 0 - 0 0 - 0
18:00 Linense     vs     Merida AD 0 - 0 0 - 0
23:00 Murcia     vs     Cordoba 1 - 0 1 - 0
23:00 Marbella     vs     UCAM Murcia 1 - 0 4 - 0
23:00 CD Badajoz     vs     Cadiz CF B 0 - 0 0 - 0
23:30 Yeclano     vs     Algeciras 1 - 1 4 - 1
23:30 Sanluqueno     vs     Don Benito 0 - 0 0 - 0
00:00 Recreativo Huelva     vs     Villarrobledo 0 - 0 1 - 1
00:30 Sevilla FC B     vs     Cartagena 1 - 0 1 - 0
  ตุรกี  1.ลิก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Hatayspor     vs     Menemen Bld. 0 - 0 2 - 0
18:00 Erzurum BB     vs     Balikesirspor 1 - 0 1 - 0
20:30 Eskisehirspor     vs     Adanaspor AS 0 - 0 0 - 0
23:00 Adana Demirspor     vs     Boluspor 1 - 0 2 - 2
  ตุรกี  2. Lig White Group
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:00 Sanliurfaspor     vs     Afjet Afyonspor 0 - 1 0 - 4
17:00 H.Trabzon     vs     Manisa 0 - 0 0 - 0
17:00 Gumushanespor     vs     Yeni Corumspor 1 - 3 1 - 4
17:30 Zonguldak     vs     Kirklarelispor 1 - 0 1 - 0
17:30 Sariyer     vs     Tarsus 0 - 0 2 - 1
17:30 Samsunspor     vs     Bak Spor 1 - 0 2 - 0
17:30 Hacettepe     vs     Amed SK 1 - 1 4 - 2
17:30 Anadolu Selcukspor     vs     Pendikspor 1 - 1 1 - 1
  ตุรกี  2. Lig Red Group
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:00 Kahramanmarasspor     vs     Sivas Belediyespor 2 - 0 2 - 0
17:30 Utas Usakspor     vs     Sakaryaspor 0 - 0 1 - 1
17:30 Tuzlaspor     vs     Elazigspor -
17:30 Nigde Anadolu     vs     Eyupspor 0 - 0 1 - 3
17:30 Kirsehir Belediyespor     vs     Bayburt 0 - 0 0 - 0
17:30 Kardemir Karabuk     vs     Van Buyuksehir Bld. 0 - 1 0 - 4
17:30 Ergene Velimese     vs     Ankara Demirspor 0 - 0 1 - 1
17:30 Bodrumspor     vs     Etimesgut 1 - 0 1 - 3
17:30 Bandirmaspor     vs     Kastamonuspor 1 - 0 1 - 1
  ตุรกี  3. ลิก กรุ๊ป 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:00 Hopaspor     vs     Duzcespor 0 - 0 1 - 1
17:00 24 Erzincanspor     vs     Silivrispor 0 - 0 0 - 0
17:30 Kizilcaboluk Spor Kulubu     vs     Tokatspor 2 - 0 3 - 0
17:30 Erzin     vs     Cankaya FK 0 - 1 1 - 1
17:30 Catalca     vs     Yeni Orduspor 0 - 1 1 - 3
17:30 Aksaray Bld.     vs     Karakopru 1 - 0 2 - 0
  ตุรกี  3. ลิก กรุ๊ป 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:00 Agri 1970     vs     Fethiyespor 2 - 0 3 - 0
17:00 Fatsa Belediyespor     vs     Ofspor 3 - 0 3 - 0
17:00 Elaziz Bld.     vs     Payasspor -
17:30 Kocaelispor     vs     Cizrespor 4 - 1 5 - 3
17:30 Kemerspor 2003     vs     Belediye Derince 2 - 1 2 - 1
17:30 Erokspor     vs     Turgutluspor 0 - 1 1 - 1
17:30 Erbaaspor     vs     Kozan 0 - 0 0 - 0
  ตุรกี  3. ลิก กรุ๊ป 3
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:00 Pazarspor     vs     Modafen 3 - 1 4 - 1
17:00 Diyarbakirspor     vs     Halide E. 1 - 0 1 - 1
17:30 Soma Spor     vs     Golcukspor 1 - 0 1 - 1
17:30 Osmaniyespor     vs     Nevsehirspor 2 - 0 3 - 2
17:30 Nazillispor     vs     Kelkit 0 - 1 2 - 1
17:30 Karacabey Belediyespor     vs     Yozgatspor 1959 FK 1 - 0 2 - 0
17:30 Darica Genclerbirligi     vs     Malatya 0 - 0 1 - 1
  แซมเบีย  ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Lusaka Dynamos     vs     Power Dynamos 2 - 1 2 - 1
20:00 Nkana     vs     Buildcon 2 - 0 3 - 0
20:00 Mufulira     vs     Green Buffaloes FC -
  แอฟริกา  ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 อัล อารี     vs     Etoile Sahel (Tun) 1 - 0 1 - 0
  แอฟริกา  ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Zanaco (Zam)     vs     โมเตมา เปม 0 - 1 2 - 1
20:00 เอฟซี อีเอสเซ     vs     Berkane (Mar) 1 - 3 1 - 5
23:00 อรัสซอตี้     vs     Enugu Rangers (Nga) 0 - 0 0 - 1
23:00 Horoya (Gui)     vs     Bidvest Wits (Rsa) 1 - 1 2 - 1
23:00 Enyimba (Nga)     vs     Hassania Agadir (Mar) 1 - 1 1 - 1
02:00 พาราดู     vs     San Pedro (Ivo) 0 - 0 0 - 0
02:00 เอล มัสรี่     vs     Nouadhibou (Mrt) 0 - 0 1 - 0
02:00 Djoliba (Mli)     vs     Al Nasr (Lby) 0 - 0 0 - 1
  เอเชีย  เอเอฟซี ยู23 แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:30 South Korea U23     vs     Saudi Arabia U23 0 - 0 1 - 0
  World  คลับ กระชับมิตร
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
10:30 Los Angeles Galaxy (Usa)     vs     Penarol (Uru) 2 - 0 2 - 0
15:00 Legia (Pol)     vs     K. Almaty (Kaz) 0 - 1 0 - 1
15:00 Slov. Grob (Svk)     vs     NMSK 1922 Bratislava (Svk) 0 - 0 1 - 3
15:00 Bernolakovo (Svk)     vs     Valka (Lat) 0 - 0 2 - 1
16:20 Tabasalu (Est)     vs     Keila JK (Est) 2 - 1 5 - 2
17:00 Slovan Most (Svk)     vs     Miloslavov (Svk) 7 - 0 13 - 1
17:00 Kalinkovo (Svk)     vs     FK Lamac Bratislava (Svk) 0 - 0 2 - 3
17:00 Istra 1961 (Cro)     vs     Lok. Zagreb (Cro) 1 - 3 1 - 3
17:00 Bahon (Svk)     vs     Kralova (Svk) 1 - 1 2 - 1
17:30 Wolfsburg (Ger)     vs     Oberneuland (Ger) 1 - 0 8 - 0
18:10 Voru (Est)     vs     Viimsi JK (Est) 0 - 1 0 - 4
19:00 Sered (Svk)     vs     Shkendija (Mkd) 2 - 1 2 - 3
19:00 Norderstedt (Ger)     vs     SC Victoria Hamburg (Ger) 3 - 0 7 - 0
19:00 ยาบโลเนช     vs     คราสโนดาร์ 1 - 1 1 - 2
19:00 Zaglebie (Pol)     vs     Drita (Kos) 0 - 1 0 - 1
19:00 Dassendorf (Ger)     vs     Hannoverscher SC (Ger) -
19:00 Renova (Mkd)     vs     Korabi Peshkopi (Alb) 4 - 0 5 - 0
19:00 Vrakuna B. (Svk)     vs     FK Jablonove (Svk) 3 - 0 7 - 0
19:00 TuRU Dusseldorf (Ger)     vs     Hennef (Ger) 0 - 0 0 - 3
19:00 Ivanka pri Dunaji (Svk)     vs     Malinovo (Svk) 4 - 0 15 - 0
19:30 Altglienicke (Ger)     vs     Neustrelitz (Ger) 0 - 0 0 - 0
20:00 Sp. Subotica (Srb)     vs     ชัคตียอโซลีกอร์ 0 - 0 0 - 2
20:00 Goteborg (Swe)     vs     อัลบอร์ก 0 - 1 2 - 3
20:00 ฟลอร่า     vs     เลวาเดีย 1 - 0 3 - 0
20:00 Baltika (Rus)     vs     Akademija Pandev (Mkd) 0 - 0 0 - 0
20:00 มาส ตาบอสโก     vs     Ceske Budejovice B (Cze) 4 - 2
20:30 Zapresic (Cro)     vs     Gorica (Cro) 0 - 0 0 - 1
21:00 อาร์เซนอล ตูลา     vs     Mladost (Srb) 2 - 0 2 - 2
21:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า     vs     Olimpik Donetsk (Ukr) 0 - 1 0 - 1
21:00 Alzenau (Ger)     vs     FC Basara Mainz (Ger) 1 - 2
21:00 ทัสโก้ เซโร่     vs     Ural (Rus) 0 - 0 1 - 0
21:30 ทีพีวี     vs     เเทมเปเร่ ยูไนเต็ด 1 - 0 3 - 0
21:30 เฮอคิวเรส     vs     โอเเอลเอส ออลู ฟิน 1 - 1 2 - 1
21:30 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก     vs     Vojvodina (Srb) 0 - 0 1 - 1
21:30 Vardar (Mkd)     vs     Backa Topola (Srb) 1 - 2
21:30 เซอร์เวน่า ซเวซด้า     vs     Arka Gdynia (Pol) 1 - 2 3 - 2
21:30 Legia (Pol)     vs     K. Almaty (Kaz) 1 - 0 2 - 0
21:50 Levadia Tallinn II (Est)     vs     Elva (Est) 0 - 0 0 - 2
22:00 Emden (Ger)     vs     VfL Oldenburg (Ger) 2 - 2 4 - 4
22:00 โลโคโมทีฟ มอสโก     vs     Jeonbuk (Kor) 0 - 0 1 - 1
23:40 JK Jarve (Est)     vs     Flora II (Est) 2 - 6
00:00 Waterford (Irl)     vs     Shamrock Rovers (Irl) 0 - 0 0 - 0
00:00 Asane (Nor)     vs     OS TF (Nor) 3 - 1 6 - 2
  World  Olympic Games
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 Bolivia U23     vs     Uruguay U23 1 - 0 3 - 2
08:30 Paraguay U23     vs     Peru U23 2 - 0 2 - 3
  แอฟริกาใต้  Multichoice Diski
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
15:00 Golden Arrows U21     vs     Stellenbosch U21 1 - 0 1 - 1
15:00 Bidvest Wits U21     vs     Bloem Celtic U21 1 - 0 2 - 0
15:00 Amazulu U21     vs     Cape Town City U21 3 - 0
17:00 Mamelodi Sundowns U21     vs     Kaizer Chiefs U21 2 - 2 4 - 3
  ออสเตรเลีย  ดับเบิลยู ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
12:00 Melbourne Victory W     vs     Canberra W 2 - 0 3 - 0
  บราซิล  Campeonato Cearense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 Floresta EC     vs     กัวรานี่ 0 - 0 1 - 1
02:00 Ferroviario     vs     Barbalha 0 - 0 1 - 0
  บราซิล  Campeonato Gaucho
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 Esportivo     vs     Aimore 3 - 2 4 - 3
02:00 บราซิล เดอ ปีโรตาส     vs     เกรมีโอ 0 - 1 0 - 1
03:00 SER Caxias     vs     อีซี เซาท์ โจเซ่ 0 - 0 1 - 1
05:00 Sao Luiz     vs     จูเวนทูเด่ 1 - 3
05:00 อินเตอร์นาซิอองนาล     vs     Pelotas 1 - 0 3 - 1
05:00 โนโว ฮัมเบอร์โก้     vs     วายปีรันก้า เอฟซี 0 - 0 0 - 1
  บราซิล  Campeonato Goiano
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:30 Ipora     vs     โกยาส 0 - 0 0 - 0
02:00 Goianesia     vs     อนาโพรลิส 2 - 1 2 - 1
02:00 เเอตเลติโก จีโอ     vs     Goiania 3 - 0 5 - 0
02:00 Anapolina     vs     Crac Go 0 - 1 0 - 1
02:30 อพาเรซิเด้นเซ่     vs     Gremio Anapolis 1 - 0 1 - 2
  บราซิล  Campeonato Matogrossense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Dom Bosco     vs     ซิน็อป 4 - 3
01:30 Nova Mutum     vs     ลูเวอเดนเซ่ 3 - 0
02:30 Araguaia     vs     Operario VG 1 - 2
  บราซิล  Campeonato Mineiro
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 วิลลา โนว่า เอ็มจี     vs     อเมริกา เอมจี -
20:00 บัว     vs     Coimbra 0 - 0
02:00 ยูอาร์ที     vs     Patrocinense 0 - 0 1 - 0
02:00 อัตเลติโก มิไนโร่     vs     Tupynambas 2 - 0 5 - 0
  บราซิล  Campeonato Paraense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:30 Itupiranga     vs     รีโม่
02:00 รีโม่     vs     Carajas 0 - 0 0 - 1
03:00 Paragominas     vs     Tapajos 1 - 0 2 - 1
03:00 Carajas     vs     Tapajos
  บราซิล  Campeonato Paranaense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 พารานา เอส ที ซี     vs     Toledo 0 - 0 0 - 2
02:00 โอเปอราริโอ     vs     Rio Branco PR 0 - 0 3 - 2
02:00 Cianorte     vs     Uniao PR 1 - 1 1 - 1
02:00 Cascavel     vs     Cascavel CR 1 - 0 3 - 0
04:00 พารานา     vs     คอริทิบา 0 - 0 0 - 1
  บราซิล  Campeonato Paulista
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 พัลไมรัส     vs     เซา เปาโล 0 - 0 0 - 0
02:00 โบตาโฟโก้ เอสพี     vs     ปอนเตเปรต้า 0 - 0 0 - 1
05:00 Santo Andre     vs     Ferroviaria 0 - 0 2 - 1
05:00 Mirassol     vs     โครินเที่ยน 0 - 1 1 - 1
  บราซิล  Campeonato Pernambucano
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 ซัลกูเอโร่     vs     เซนทรัลล์ เอสซี 1 - 1 1 - 1
02:00 Petrolina     vs     เนาติโก 0 - 0 0 - 1
02:00 Decisao     vs     Afogados da Ingazeira 0 - 4 0 - 4
  บราซิล  Campeonato Sergipano
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:30 America EC     vs     เซอร์คิเป้ 0 - 1 0 - 3
  บราซิล  Campeonato Sul-Matogrossense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Operario MS     vs     Ponta Pora -
01:00 Corumbaense     vs     Maracaju 0 - 1
  บราซิล  Campeonato Paraibano
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 CSP     vs     Cajazeirense de Desportos 1 - 1 1 - 4
02:00 Perilima     vs     แคมปิเนนเซ่ 0 - 2 1 - 3
  บราซิล  Campeonato Maranhense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:30 SE Juventude     vs     โมโตคลับ 0 - 1 0 - 2
  บราซิล  Campeonato Piauiense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 Picos     vs     Julho Esporte 0 - 0 0 - 0
03:00 ริเวอร์ พีไอ     vs     Piaui 0 - 0 1 - 1
  บราซิล  Copa do Nordeste
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 คอนเฟียนคา     vs     เอบีซี 0 - 0 1 - 0
04:00 เซียร่า     vs     Frei Paulistano 2 - 0 2 - 2
  ฝรั่งเศส  ดิวิชั่น 1 หญิง
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:00 Lyon W     vs     Reims W 1 - 0 5 - 0
  อิตาลี  เซเรียดี - กรุ๊ป อี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Tuttocuoio     vs     Montevarchi Calcio 1 - 1 2 - 2
20:30 Trestina     vs     Foligno 2 - 0 2 - 2
20:30 Scandicci     vs     San Donato 0 - 0 1 - 1
20:30 Sangiovannese     vs     Grassina 1 - 2 1 - 2
20:30 Ponsacco     vs     Grosseto 0 - 2 0 - 2
20:30 Monterosi FC     vs     Flaminia 2 - 0 2 - 2
20:30 Cannara     vs     Follonica Gavorrano 1 - 1 1 - 1
20:30 Bastia     vs     Pomezia 0 - 0 0 - 0
20:30 Albalonga     vs     Aglianese Calcio 1 - 0 2 - 2
  อิตาลี  เซเรียดี - กรุ๊ป จี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Tor Sapienza     vs     Portici 1906 0 - 1 0 - 1
20:30 Ostia Mare     vs     Torres 1 - 1 1 - 1
20:30 Nuova C.     vs     Muravera 0 - 1 2 - 1
20:30 Lanusei Calcio     vs     Latina 1 - 1 2 - 1
20:30 Ladispoli     vs     Vis Artena 0 - 0 1 - 2
20:30 Citta di Anagni     vs     Turris 0 - 0 0 - 0
20:30 Budoni     vs     Nuova Florida 0 - 1 0 - 2
20:30 Aprilia     vs     Trastevere Calcio 0 - 0 0 - 0
21:00 Latte Dolce     vs     Arzachena 0 - 0 2 - 1
  อิตาลี  เซเรียดี - กรุ๊ป ไอ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Troina     vs     AS Acireale 0 - 1 2 - 1
20:30 San Tommaso     vs     Calcio Giugliano 0 - 0 0 - 0
20:30 Roccella     vs     SS Nola 1925 0 - 0 1 - 2
20:30 Ragusa     vs     Palermo 0 - 0 0 - 1
20:30 Marsala     vs     Savoia 0 - 1 0 - 2
20:30 Licata     vs     US Palmese 0 - 0 1 - 0
20:30 Cittanovese     vs     Corigliano 0 - 0 0 - 0
20:30 Citta di Messina     vs     Biancavilla 2 - 0 3 - 0
20:30 Castrovillari     vs     Messina 0 - 0 1 - 1
  อิตาลี  พรีมาเวร่า 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
16:00 เจนัว ยู19     vs     Cagliari U19 1 - 2 1 - 3
18:00 โตริโน่ ยู19     vs     นาโปลี รุ่น19 1 - 2 1 - 2
20:00 Lazio U19     vs     ซัสเซาโล่ ยู19 0 - 1 0 - 2
  อิตาลี  เซเรียอา หญิง
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:30 Florentia W     vs     Verona W 1 - 0 2 - 1
18:30 เอเอส โรม่า (ญ)     vs     ฟิออเรนติน่า (ญ) 1 - 1 2 - 2
20:30 Inter W     vs     Empoli W 1 - 0 3 - 0
  สเปน  พรีเมร่า ดิวิชั่น หญิง
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:00 Sevilla FC W     vs     Huelva W 1 - 0 1 - 0
17:00 Espanyol W     vs     Madrid C. W 0 - 1 1 - 3
17:00 Athletic Bilbao W     vs     Valencia W 0 - 0 1 - 0
22:30 CD Tacon W     vs     EDF Logrono W 0 - 0 0 - 1
00:30 Granadilla Tenerife W     vs     Dep. La Coruna W 1 - 1 5 - 3
  World  อาหรับ คลับ แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 เอล อิสเมลลี่     vs     อัล อัลติฮัด 0 - 0 0 - 0
  World  คลับ กระชับมิตร หญิง
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Koln W (Ger)     vs     Andernach W (Ger) 3 - 0 6 - 0
20:00 Duisburg W (Ger)     vs     Borussia Bocholt W (Ger) 1 - 0 1 - 1
20:00 Roa W (Nor)     vs     Ovrevoll Hosle W (Nor) 2 - 0
23:00 Valerenga W (Nor)     vs     Kolbotn W (Nor) 0 - 0 0 - 0
  เบลเยียม  Belgian Cup Women
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Gent W     vs     St. Liege W 0 - 1
  เม็กซิโก  Liga MX Women
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Puebla W     vs     U.A.N.L.- Tigres W 0 - 1 0 - 2
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Pontellas     vs     Polvorin 0 - 4
22:30 Racing Club Villalbes     vs     Silva SD 1 - 0
22:30 Arzua     vs     Pontes 2 - 0 3 - 0
22:30 Arenteiro     vs     Bergantinos 0 - 0 0 - 0
22:30 Alondras     vs     Barco 1 - 0
23:00 Somozas     vs     Compostela 1 - 2
23:00 Paiosaco     vs     Estradense 0 - 0 0 - 1
23:00 Ourense CF     vs     Dep. La Coruna B 1 - 0 1 - 0
23:00 CD Choco     vs     Rapido de Bouzas 0 - 0 1 - 1
23:00 Arosa SC     vs     UD Ourense 0 - 0 1 - 1
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 3
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Rayo Cantabria     vs     Solares 1 - 0
22:00 Torina     vs     Union Montanesa Escobedo 1 - 1 2 - 1
22:15 Cayon     vs     Laredo 0 - 1 1 - 1
22:30 Textil Escudo     vs     Bezana 1 - 0 1 - 3
23:00 Gimnastica De Torre     vs     Selaya 0 - 0 1 - 1
23:00 CD Barquereno     vs     Tropezon 1 - 0 3 - 2
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 4
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:15 Santuxu     vs     Beasain 0 - 0 1 - 0
17:30 Portugalete     vs     Basconia 0 - 2 0 - 2
21:30 San Ignacio     vs     Durango 0 - 0 0 - 1
23:30 Sodupe     vs     Balmaseda 0 - 0 0 - 0
23:30 CD Vitoria     vs     Real Sociedad C 0 - 0 0 - 1
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 5
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Vilafranca     vs     Reus Deportiu 3 - 0
18:00 Horta     vs     Igualada 1 - 1 2 - 1
18:00 Granollers     vs     Banyoles 1 - 0 2 - 0
18:00 Cerdanyola     vs     CE Manresa 0 - 0 2 - 1
18:00 Castelldefels     vs     Pobla Mafumet 0 - 0 0 - 0
18:15 UE Sants     vs     San Cristobal CP 0 - 1 1 - 1
18:30 UE Figueres     vs     L Hospitalet 1 - 1 1 - 1
23:00 Vilassar de Mar     vs     Sant Andreu 1 - 0 2 - 1
23:00 Terrassa     vs     CE Europa 2 - 0 2 - 1
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 6
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Villarreal C     vs     Crevillente 0 - 0 1 - 1
18:00 Saguntino     vs     Alcoyano 0 - 1 0 - 1
18:00 Paterna     vs     Alzira 0 - 1 1 - 1
18:00 Atzeneta     vs     Beniganim 3 - 0 4 - 1
23:00 Vilamarxant     vs     Elche CF Ilicitano B 2 - 2 2 - 2
23:00 Olimpic Xativa     vs     Recambios Colon 0 - 0 0 - 1
23:00 Hercules B     vs     Jove 0 - 0 0 - 1
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 7
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:30 Villaverde San Andres     vs     CD Mostoles 0 - 0 1 - 0
17:30 San Fernando     vs     Alcobendas 1 - 1 2 - 1
17:30 Parla     vs     Carabanchel 0 - 1 1 - 1
17:30 Moratalaz     vs     Union Adarve 0 - 1 1 - 1
17:30 Flat Earth FC     vs     Pozuelo de Alarcon 0 - 0 2 - 1
17:30 El Alamo     vs     Trival Valderas 0 - 0 1 - 0
17:30 Alcorcon B     vs     Leganes B 0 - 0 1 - 0
17:30 Ad Torrejon     vs     RSD Alcala 2 - 0 2 - 0
18:00 Atletico Pinto     vs     Santa Ana 1 - 1 3 - 1
22:30 Navalcarnero     vs     Rayo Vallecano B 1 - 0 4 - 0
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 8
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Bembibre     vs     Cristo Atletico 1 - 2 1 - 2
22:30 Atl. Tordesillas     vs     Santa Marta Tormes 0 - 1 1 - 1
22:30 Almazan     vs     La Granja 4 - 0 7 - 1
23:00 G. Segoviana     vs     La Virgen 0 - 0 1 - 0
23:00 Burgos B     vs     Zamora 0 - 0 0 - 2
23:00 Becerril     vs     Real Avila 1 - 0 1 - 0
23:00 Arandina     vs     La Baneza 0 - 0 2 - 1
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 9
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Almeria B     vs     Jaen 0 - 2 4 - 2
18:00 Alhaurin     vs     Linares 1 - 1 2 - 3
18:00 Velez     vs     Torredonjimeno 0 - 2 0 - 3
18:00 Mancha     vs     Atletico de Porcuna 0 - 0 2 - 1
18:00 Huetor Vega     vs     Loja 1 - 0 3 - 0
22:00 Malagueno     vs     CP Almeria 0 - 1 0 - 1
23:30 Huetor Tajar     vs     El Ejido 1 - 2
23:30 CD Torreperogil     vs     Antequera 0 - 2 0 - 2
00:00 El Palo     vs     Maracena 1 - 2 2 - 2
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 10
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 San Roque     vs     Conil 2 - 0 3 - 0
18:00 Rota     vs     Antoniano 0 - 1 0 - 1
18:00 CD Utrera     vs     Betis B 0 - 2 4 - 2
18:00 CD Gerena     vs     Ciudad de Lucena 0 - 0 0 - 0
23:00 Xerez CD     vs     Cordoba B 0 - 2 2 - 3
23:00 Pozoblanco     vs     Coria C.F. 1 - 1 1 - 1
23:30 Puente Genil     vs     Sevilla FC C 0 - 1 0 - 4
23:30 Los Barrios     vs     Ceuta 1 - 0 1 - 1
00:00 Lebrijana     vs     Arcos CF 0 - 0 0 - 0
00:00 Ecija     vs     Xerez D.F.C.
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 11
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Poblense     vs     Alcudia 0 - 0 1 - 0
22:30 Llosetense     vs     Santanyi 1 - 1 1 - 1
22:30 Soller     vs     Mallorca B 1 - 1 1 - 2
00:00 Ibiza Islas Pitiusas     vs     Portmany 0 - 1 1 - 1
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 12
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:00 Tenerife B     vs     CD Buzanada 3 - 0 4 - 0
19:00 SD Tenisca     vs     Union Viera 0 - 0 1 - 1
19:00 La Cuadra     vs     Gran Tarajal 1 - 0
19:30 San Fernando     vs     Vera 0 - 0 4 - 0
19:30 Atl. Paso     vs     Lanzarote 1 - 0 3 - 0
00:00 Villa Santa Brigida     vs     Panaderia Pulido San Mateo
00:00 Ibarra     vs     Tacoronte
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 13
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Cartagena B     vs     UD Los Garres 0 - 0 1 - 1
18:00 EG El Palmar CF     vs     Huercal-Overa 0 - 0 1 - 0
18:15 Real Murcia B     vs     Lorca FC 1 - 0 2 - 0
18:15 Plus Ultra     vs     UCAM Murcia B 0 - 1 1 - 3
22:00 EDMF Churra     vs     Mazarron CF 0 - 0 0 - 1
22:15 Deportiva Minera     vs     Cartagena FC 0 - 1 0 - 1
22:30 CAP Ciudad de Murcia     vs     อากีลา เอฟซี 0 - 1 0 - 1
22:30 Pulpileno     vs     Minerva 0 - 1 1 - 3
22:30 Muleno     vs     Lorca Deportiva 1 - 1 1 - 3
22:30 Mar Menor     vs     Club Olimpico de Totana 1 - 0 1 - 1
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 14
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Trujillo     vs     Cacereno 0 - 0 0 - 2
18:00 Olivenza     vs     Valdivia 1 - 0 4 - 1
18:00 Fuente de Cantos     vs     RCP Valverdeno 1 - 3
18:15 Jerez CF     vs     CD Calamonte 1 - 0 1 - 0
22:30 Diocesano     vs     Azuaga 0 - 1 0 - 1
23:00 Villanovense     vs     Extremadura UD B 0 - 0 1 - 0
23:00 Llerenense     vs     Miajadas 0 - 0 0 - 1
23:00 Arroyo     vs     Moralo 0 - 1 3 - 4
23:00 Aceuchal     vs     CD Coria 0 - 1 1 - 2
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 15
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:30 Pena     vs     Murchante 0 - 3 1 - 4
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 16
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:30 Calahorra B     vs     SD Logrones 0 - 0 0 - 2
18:00 Varea     vs     Comillas 5 - 0 8 - 0
22:15 CCD Alberite     vs     Anguiano 0 - 1 0 - 4
22:30 Arnedo     vs     Calasancio 2 - 0 4 - 0
23:00 Oyonesa     vs     Naxara 0 - 2 0 - 3
23:00 CDFC Calzada     vs     Vianes 0 - 0 1 - 1
23:00 Alfaro     vs     Villegas 3 - 0 6 - 0
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 17
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:30 Zaragoza B     vs     Tarazona 1 - 1 1 - 2
17:30 San Juan Zaragoza     vs     Utebo FC 0 - 1 3 - 2
18:15 Valdefierro     vs     Teruel 1 - 3 1 - 5
22:00 Barbastro     vs     Belchite 97 1 - 0
22:00 Almudevar     vs     Binefar 0 - 0 1 - 1
22:00 Tamarite     vs     Sarinena 0 - 0 3 - 0
22:00 Calamocha     vs     Atletico Monzon 1 - 1 1 - 4
22:30 CF Illueca     vs     Borja 0 - 1 2 - 2
22:30 Villanueva CF     vs     Robres 0 - 0 2 - 0
23:00 Fraga     vs     Brea 0 - 1 1 - 1
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 18
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Conquense     vs     Tarancon 1 - 0 3 - 0
18:00 Ciudad Real     vs     Socuellamos 0 - 1 1 - 2
18:00 Azuqueca     vs     Almagro 1 - 0 1 - 0
18:00 Almansa     vs     Illescas 1 - 1 4 - 3
22:30 Torrijos     vs     Quintanar 0 - 0 0 - 0
22:30 Pedroneras     vs     Toledo 0 - 1 1 - 1
22:30 Madridejos     vs     Atl. Ibanes 0 - 2
23:00 La Roda     vs     La Solana 1 - 0 1 - 1
23:00 Guadalajara     vs     Albacete B 2 - 0 3 - 1
  เม็กซิโก  Liga Premier Serie A
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 Yalmakan     vs     Cafetaleros de Chiapas 2 0 - 0
06:00 Canamy     vs     Cruz Azul Hidalgo 1 - 0 1 - 0
08:00 Mineros de Fresnillo     vs     Correcaminos 2 1 - 1
08:00 Irapuato     vs     Inter Playa Del Carmen 0 - 0
08:00 Cafessa     vs     Albinegros Orizaba
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 5
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
16:30 Thyella Kamari     vs     Ethnikos Piraeus 1 - 0 2 - 0
18:00 Keratsini     vs     Ano Meras 1 - 0
  อิสราเอล  Liga Alef North
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:30 M. Ironi Kiryat     vs     MS Tira 0 - 0 1 - 0
  แอลเบเนีย  First Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:00 ดินาโม ติรานา     vs     โรโกเซนี่ 0 - 0 0 - 0
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 4
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:00 Preveza     vs     Thinaliakos 0 - 1
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 3
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Atromitos Palamas     vs     Karitsa 1 - 3
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 5
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Agioi Anargyroi     vs     Kifisias 0 - 0 0 - 0
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 F.C. Pandramaikos     vs     Kilkisiakos 2 - 1
20:00 Doxa Theologos     vs     Antheias-Aristinou 0 - 1
20:00 Chrisoupolis     vs     Aris Avato 2 - 0
20:00 Apollon Paralimniou     vs     Panserraikos 0 - 0
20:00 Aetos Orfani     vs     Iraklis Zigou 1 - 0
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 4
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Tilikratis L.     vs     Karagiannion 4 - 1
20:00 Souli Paramythia     vs     Mesolongi AE 2 - 2
20:00 Nafpaktiakos     vs     Lefkimmi 0 - 1 0 - 1
20:00 Asteras Itea     vs     Makedonikos Foufas 0 - 3
20:00 Anagennisi Arta     vs     Anatoli 4 - 1
20:00 Acheron Kanalaki     vs     Apollo Efpaliou 2 - 2
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Thyella Sarakinoi     vs     AS Giannitsa 1 - 0
20:00 Seirina     vs     Thermaikos FC
20:00 M. Alexandros Trikala     vs     Makedonikos 1 - 1
  กรีซ  Super League 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Apollon Pontou     vs     Smyrnis 0 - 4 0 - 5
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Edessaikos     vs     Almopos 0 - 0 1 - 1
  กรีซ  Super League 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Apollon Larissa     vs     Dramas 1 - 0 4 - 1
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Astrapi Mes.     vs     Niki Agkathia 1 - 4
20:00 Aris Palaiochori     vs     Florina 0 - 3
20:00 A. Asteras     vs     Poseidonas Michanionas 3 - 1
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 8
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Giouchtas     vs     Rethymniakos 2 - 0 3 - 0
20:00 Episkopi     vs     Irodotos 1 - 0 1 - 0
20:00 Agios Nikolaos     vs     Poros 2 - 1
20:00 AEEK Inka     vs     Panakrotiriakos 0 - 0
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 7
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Zakynthos     vs     PAO Varda 2 - 0
20:00 Thyella Patras     vs     Panargiakos 0 - 1
20:00 PS Sparti     vs     Zacharo 2 - 0
20:00 Pangytheatikos     vs     Diavolitsi 2 - 1
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 5
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Kallithea     vs     Fostiras 1 - 0 1 - 0
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 7
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Nafplio     vs     Asteras Vlachioti 2 - 2
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 6
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Palliniakos     vs     Nea Artaki 1 - 0 1 - 1
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 3
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Thiseas Agria     vs     Atalanti 2 - 1
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 6
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Kitheron Kapareliou     vs     Panarkadikos 0 - 1
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 5
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Ermis Korydallos     vs     Panthiraikos 0 - 0 0 - 2
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 7
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Ermionidas-Ermis     vs     Diagoras Vrachneikon 1 - 1
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 6
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Aittitos Spata     vs     Rodos 1 - 2
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 3
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Pierikos     vs     Dias Diou 2 - 0
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 6
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 AEK Tripolis     vs     Korinthos 2006 0 - 0 1 - 1
20:00 Acharnaikos     vs     Aiolikos 0 - 2 0 - 4
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 7
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 AO Paniliakos     vs     AO Tsilivi 0 - 0
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 5
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 AO Ilisiakos     vs     AO Akratitos 0 - 0 1 - 0
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 3
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Oikonomos     vs     Dia. Stefanovik 4 - 1
20:00 Meteora     vs     Digenis Neochori 1 - 0 3 - 0
20:00 Iraklis Larissa     vs     Potamia 1 - 0
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 5
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Agios Ierotheos     vs     Moschato 1 - 1 2 - 2
  กรีซ  Gamma Ethniki - Group 3
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 GS Almyros     vs     Sellana 0 - 0 0 - 0
  แอฟริกาใต้  GladAfrica Championship
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 TS Galaxy     vs     Mbombela 0 - 0 1 - 1
20:30 Richards Bay     vs     Tshakhuma 1 - 0 1 - 0
20:30 Royal Eagles     vs     Ajax Cape Town 1 - 1 1 - 2
20:30 Jomo Cosmos     vs     JDR Stars 2 - 1 2 - 4
  กรีซ  Super League 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Levadiakos     vs     Panachaiki
  โปรตุเกส  Taça de Portugal Women
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Ovarense W     vs     Romariz W 5 - 0
21:00 Cadima W     vs     Amora W 1 - 3
  กรีซ  Super League 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Kerkyra     vs     Apollon Pontou
21:00 Giannina     vs     Smyrnis
21:00 Ergotelis     vs     Apollon Larissa
21:00 Dramas     vs     Platanias FC
21:00 Chania Kissamikos     vs     Karaiskakis
22:00 Ergotelis     vs     Giannina 0 - 1 1 - 2
  โปรตุเกส  Taça de Portugal Women
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Vilaverdense W     vs     Grijo W 1 - 2
22:00 Torreense W     vs     SL Benfica W 0 - 5
22:00 Sporting W     vs     Braga W 0 - 3
22:00 Gil Vicente W     vs     CF Benfica W 1 - 4
22:00 Famalicao W     vs     Paio Pires W 5 - 1
  โปรตุเกส  Liga BPI Women
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Maritimo W     vs     Ouriense W 0 - 1
  เม็กซิโก  Liga Premier Serie A
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Atl. Bahia     vs     Nayarit 0 - 2
01:00 Atl. San Luis 2     vs     Pioneros 0 - 1
  บราซิล  Campeonato Capixaba
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Rio Branco-VN     vs     Linhares -
02:00 Rio Branco ES     vs     Itapemirim 1 - 1 3 - 2
  เม็กซิโก  Liga Premier Serie B
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
04:00 Cuautla     vs     Calor De San Pedro 4 - 0